KISWAHILI KINA WENYEWE

Mama

Mama mimi ni mwanao, kwa hili hakuna shaka
Juu hako zaidio, ila Muumba Rabbuka
Yeye ndio mwenye cheo, kisha wewe kakuweka
Mbele yako nimefika, kuitii amriyo

Sema lako kusudio, amri nipate shika
‘Taitenda mbio mbio, uone kweli nataka
Japo ina zuilio, lisomuudhi Rabbuka
‘Tatenda huku nacheka, kwa hamu na kusudio

Sema nipate radhio, kesho nisijeteseka
Itapotoka rohoyo, na kwenda kupumzika
Nisijelia kilio, hashindwa kunyamazika
Nawe kuwa kushafika, huko kuso marejeo

Mama wewe kimbilio, la furaha na fanaka
Kwani wakati wa leo, hapati mtu hakika
Kuwa na mapendeleo, faida na kadhalika
Hata akihangaika, hapati ayatakayo.

Said O. Shoka,
16 Aprili 2015,
Zanzibar

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.